Thứ bảy, ngày 28/7/2018, Cục Thuế tỉnh Hải Dương tổ chức buổi ĐỐI THOẠI trực tiếp lắng nghe với người nộp thuế. Các vướng mắc về thuế, cách tính thuế, các biểu thuế, sắc thuế, phương thức kê khai, nộp thuế...đã được giải đáp, thông tin cặn kẽ cho người nộp thuế.
Tham dự: ông Nguyễn Năng Hoàn, Tỉnh ủy viên, Cục Trưởng Cục thuế tỉnh; anh Nguyễn Công Hải, Chủ tịch Hội Doanh nghiệp trẻ tỉnh, anh Nguyễn Xuân Doãn Phó Chủ tịch hội DNT tỉnh cùng 30 doanh nghiệp hội viên
Toàn cảnh buổi đối thoại
Ngày thứ bảy này cũng là ngày mà Lãnh đạo Cục Thuế cùng các Trưởng phòng của Cục Thuế sẽ trực tiếp lắng nghe, đối thoại với người nộp thuế. Đây là dịp rất tốt để cộng đồng doanh nghiệp của tỉnh (trong và ngoài nước), các hợp tác xã, hộ kinh doanh (nói riêng), người nộp thuế (nói chung) được trao đổi trực tiếp với Lãnh đạo Cục Thuế và các cán bộ chuyên môn của Cục Thuế. Việc làm này sẽ tháo gỡ được nhiều khó khăn cho người nộp thuế, tuyên truyền chính sách, pháp luật về thuế, tạo điều kiện cho doanh nghiệp phát
|
Nguyễn Quang Trung BIDV chi nhánh Thành Đông Sinh nhật: 12/07/1976
|
![]() |
Nguyễn Vũ Trường Công ty CP TKCN và HTKT LILAMA 69-3 Sinh nhật: 15/07/1978
|
![]() |
Phạm Đức Toản Doanh nghiệp tư nhân Tùng An Phúc Sinh nhật: 10/07/1963
|
![]() |
Vũ Xuân Thép Doanh Nghiệp mỹ nghệ Xuân Thép Sinh nhật: 20/07/1968
|
![]() |
Nguyễn Văn Thập Công ty Cổ phần Hải Thành Sinh nhật: 09/07/1967
|
|
LÊ MINH NGHĨA Công ty cổ phần Thương mại Đức Thành Sinh nhật: 29/07/1967
|
![]() |
Nguyễn Sơn Công ty TNHH MTV bao bì Toàn Cầu Sinh nhật: 23/07/1970
|
![]() |
Đỗ Văn Thành Công ty cổ phần DV Quảng cáo Thăng Long Sinh nhật: 13/07/1979
|
![]() |
Trần Khoa Văn Công ty TNHH Du lịch Đông Nam Á Sinh nhật: 30/07/1976
|