Hội nghị có sự tham dự và chủ trì của ông Nguyễn Công Hải - Ủy viên Đoàn Chủ tịch Hội Doanh nhân trẻ Việt Nam, Chủ tịch Hội Doanh nghiệp trẻ Hải Dương; cùng sự tham dự của các đồng chí trong Thường trực Hội và Văn phòng Hội.
Về phía Tỉnh đoàn - Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam tỉnh tham dự Hội nghị có ông Nguyễn Hồng Sáng - Uỷ viên Ban Chấp hành Trung ương Đoàn, Bí thư Tỉnh Đoàn, Chủ tịch Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam tỉnh.
Hội nghị đã thảo luận nhiều nội dung quan trọng như: Dự thảo chuẩn bị nhân sự cho Đại hội khóa VI; dự trù kinh phí chuỗi sự kiện Đại hội; rút kinh nghiệm chương trình đón đoàn thẩm định bóng đá Trung ương và chuẩn bị cho giải bóng đá; kế hoạch kết nạp, quy tụ và chăm sóc hội viên; thảo luận về việc thành lập Câu lạc bộ hỗ trợ tư vấn pháp luật cho doanh nghiệp; chuẩn bị chương trình xúc tiến thương mại du lịch; công tác tổ chức giải gofl; chương trình văn nghệ theo chương trình công tác năm.
Tất cả các nội dung được bàn trong hội nghị đã đạt được sự đồng thuận nhất trí cao trong tập thể Thường trực Hội.
|
Nguyễn Quang Trung BIDV chi nhánh Thành Đông Sinh nhật: 12/07/1976
|
![]() |
Nguyễn Vũ Trường Công ty CP TKCN và HTKT LILAMA 69-3 Sinh nhật: 15/07/1978
|
![]() |
Phạm Đức Toản Doanh nghiệp tư nhân Tùng An Phúc Sinh nhật: 10/07/1963
|
![]() |
Vũ Xuân Thép Doanh Nghiệp mỹ nghệ Xuân Thép Sinh nhật: 20/07/1968
|
![]() |
Nguyễn Văn Thập Công ty Cổ phần Hải Thành Sinh nhật: 09/07/1967
|
|
LÊ MINH NGHĨA Công ty cổ phần Thương mại Đức Thành Sinh nhật: 29/07/1967
|
![]() |
Nguyễn Sơn Công ty TNHH MTV bao bì Toàn Cầu Sinh nhật: 23/07/1970
|
![]() |
Đỗ Văn Thành Công ty cổ phần DV Quảng cáo Thăng Long Sinh nhật: 13/07/1979
|
![]() |
Trần Khoa Văn Công ty TNHH Du lịch Đông Nam Á Sinh nhật: 30/07/1976
|